Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền 524 QL20,khu5,Trung Tâm TT Tân Phú,ĐN.Cách ngã 3 Tà Lài 50m.Ngang 5,1m.Giá rẻ 3,5T

Ngày đăng: 27/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền chính chủ 524 QL20 khu 5, trung tâm TT Tân Phú, ĐN. Cách ngã 3 Tà Lài 50m. Đối diện BS Trí, BS Giang, cửa hàng BVTV Nam Hà. Mọi tiện ích trong bán kính 500m. Thuận tiện ở, kinh doanh. Giá thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

096 823 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

5 PN, 1 WC
155 m²
22,58 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 20, Tt. Tân Phú, H. Tân Phú, T. Đồng Nai
NO

Nguyễn văn On

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền 524 QL20,khu5,Trung Tâm TT Tân Phú,ĐN.Cách ngã 3 Tà Lài 50m.Ngang 5,1m.Giá rẻ 3,5T - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.