Tin đăng đã hết hạn.

Giật mình! Tân Phú HXH thông Hoa Bằng - Tân Sơn Nhì - 4 tầng BTCT đẹp lung linh - chỉ tầm 6 tỷ!

Ngày đăng: 16/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8

Mô tả:
+ Diện tích: 4m x 14.5m 58m2 CN đủ 4 tầng lầu.

+ Hẻm xe hơi tới cửa, cách 15m ra hẻm xe tải.

+ Kết cấu đúc 4 tầng đúc BTCT chắc chắn, có 2 sân thượng, phòng khách lớn, 3 phòng ngủ, 4WC khép kín, 1 phòng thờ, có ban công giếng trời đầy đủ, chính chủ xây ở rất tâm huyết.

+ Nhà sổ hồng vuông vức pháp lý hoàn công đầy đủ, không quy hoạch.

+ Vị trí đắc địa thông ra đường Hoa Bằng, trường Tân Bình, khu Tân Sơn Nhì, tiện ích xung quanh nhiều vô số kể.
Chủ nhà đang chào chỉ 6 tỉ 4 TL, AC liên hệ em Chiến sớm để xem sổ xem nhà.

Em Chiến nhận ký gửi mua bán nhà đất các quận trung tâm TP. HCM (Quận 1, 3, 5, 10, Phú Nhuận, Bình Thạnh , Tân Bình , Tân Phú ).

Nhà phố căn hộ đất thổ cư.
Pháp lý rõ ràng hỗ trợ định giá.
Cam kết làm việc uy tín nhanh gọn rõ ràng.

Ngoài khu vực trung tâm, em hỗ trợ anh/chị kết nối tìm nhà phù hợp với nhu cầu và tài chính.
Anh/chị cần mua bán nhà đất, inbox hoặc gọi trực tiếp cho em Chiến để được tư vấn nhanh chóng nhé!

Xem thêm

Liên hệ:

035 728 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

3 PN, 4 WC
58 m²
110,34 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giật mình! Tân Phú HXH thông Hoa Bằng - Tân Sơn Nhì - 4 tầng BTCT đẹp lung linh - chỉ tầm 6 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.