Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền nguyễn cửu đàm, tân phú 4.5x18m giá 12.7 tỷ

Ngày đăng: 16/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN CỬU ĐÀM, TÂN PHÚ 4.5x18m GIÁ 12.7 TỶ
Diện tích: 4.5 x 18m
Giá bán: 12.7 tỷ (có thương lượng)
Vị trí đẹp: Mặt tiền đường Nguyễn Cửu Đàm, phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú
Tiện ích nổi bật:
Mặt tiền kinh doanh sầm uất, xe cộ đông đúc cả ngày
Phù hợp mở cửa hàng, showroom, văn phòng, spa,
Khu dân cư đông đúc, gần chợ, trường học, siêu thị,
Pháp lý rõ ràng Sổ hồng riêng Chủ cần bán gấp
Liên hệ ngay CTY TANPHU LAND
Liên hệ ngay: Anh Tuấn CTY TANPHU LAND
SĐT: 0905 641 568 Tư vấn chuyên sâu, pháp lý minh bạch
Văn phòng: 179 Trương Vĩnh Ký, Q. Tân Phú
Phục vụ 24/7 Luôn đồng hành cùng bạn trong mọi giao dịch bất động sản!
Gọi ngay để sở hữu ngôi nhà mơ ước!

Xem thêm

Liên hệ:

090 564 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

12,7 tỷ

79 m²
160,76 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền nguyễn cửu đàm, tân phú 4.5x18m giá 12.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.