Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Lý Thánh Tông, Tân Thới Hòa, Tân Phú - 1 lầu 82m2 - Giá 12,2 tỷ

Ngày đăng: 08/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền đường Lý Thánh Tông - Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú - 2 lầu 82m2 - giá 12,2 tỷ.

Thông tin nhà bán:
- Vị trí: Mặt tiền đường Lý Thánh Tông, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú.
- Diện tích: 82m² (ngang 4.3m x sâu 19m).
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + sân thượng - 3PN3WC.
- Giá bán: 12.2 tỷ (thương lượng chính chủ).
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, đã hoàn công.

Tiện ích xung quanh:
- Trường học: Gần Trường THCS Tân Thới Hòa (500m) và Tiểu học Hiệp Tân (500m), thuận tiện cho con em học hành.
- Giả trí: Di chuyển 5 phút đến công viên văn hóa Đầm Sen.
- Giao thông: Đường Lý Thánh Tông kết nối đến đường Lũy Bán Bích, Tô Hiệu, Phan Anh di chuyển nhanh chóng đến Quận 11, Quận 6, Bình Tân...

Điểm nổi bật:
- Đường trước nhà rộng bao gồm lề đường mỗi bên, giao thông thuận tiện.
- Nhà còn mới.
- Khu an ninh dân trí cao khu trung tâm sầm uất, gần chợ gần trường học, gần siêu thị, tiện ở, cho thuê, kinh doanh buôn bán tốt.

Liên hệ em Dương: 03.4777.7774 (Hỗ trợ khách hàng 24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

034 777 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

12,2 tỷ

3 PN, 3 WC
82 m²
148,78 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Lý Thánh Tông, Tân Thới Hòa, Tân Phú - 1 lầu 82m2 - Giá 12,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.