Tin đăng đã hết hạn.

Hxh, tân hương, tân phú dt 92m2 (4mx23m) 6 tầng thang máy dòng tiền 44tr/tháng, chỉ 14.3 tỷ

Ngày đăng: 14/05/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa: Hẻm ô tô rộng rãi, thông thoáng, ngay mặt tiền Tân Hương, Tân Phú, gần chợ, cách Aeon Mall Tân Phú chỉ 1.5km, tiện ích đầy đủ xung quanh (trường học, bệnh viện, ngân hàng MB, ACB).
Dòng tiền thụ động hấp dẫn: Hiện đang cho thuê khoán 44 triệu/tháng sinh lời ngay khi sở hữu!
Kết cấu hiện đại: Nhà 6 tầng kiên cố, gồm 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu và sân thượng, tổng 19 phòng khép kín, WC riêng biệt từng phòng.
Có thang máy tiện lợi, tăng giá trị khai thác.
Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ hồng hoàn công đầy đủ, mua bán sang tên nhanh chóng.

Xem thêm

Liên hệ:

082 645 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

14,3 tỷ

92 m²
155,43 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hxh, tân hương, tân phú dt 92m2 (4mx23m) 6 tầng thang máy dòng tiền 44tr/tháng, chỉ 14.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.