Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Ỷ Lan, 10,2 tỷ, 80m2, 8PN, 4WC, hàng hiếm tại Tân Phú, HCM

Ngày đăng: 07/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đây là một căn nhà riêng mặt tiền tại Ỷ Lan, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh, với diện tích 80m2.
Căn nhà có 8 phòng ngủ và 4 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn hoặc có nhu cầu cho thuê.
Nội thất cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giúp tiết kiệm chi phí đầu tư ban đầu.
Mặt tiền rộng 8m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Gần siêu thị Bách Hóa Xanh 220 Bình Long, Bách Hóa Xanh 113 Tô Hiệu, và Siêu Thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng.
- Bệnh viện Chuyên Khoa Ngoại Thần Kinh Quốc Tế và Bệnh Viện Quận Tân Phú gần đó.
- Công viên Ủy Ban Quận Tân Phú, Công Viên Đường A Khu ADC và Công Viên Nước Đầm Sen gần kề.
- Trường Tiểu Học Lê Thị Hồng Gấm, Trường Mầm Non Ngôi Nhà Hạnh Phúc - Happy House, và Trường THPT Trần Phú đều trong khu vực.

Xem thêm

Liên hệ:

078 933 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

10,2 tỷ

4 WC
80 m²
127,5 triệu/m²
H. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0789332699

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Ỷ Lan, 10,2 tỷ, 80m2, 8PN, 4WC, hàng hiếm tại Tân Phú, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.