Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền 328 Độc Lập, P. Tân Quý, Q. Tân Phú DT 77.5m2 3 lầu giá 11.6 tỷ

Ngày đăng: 28/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Mặt tiền 328 đường Độc Lập, P. Tân Quý, Q. Tân Phú ( gần chợ Tân Hương)
- DT 3.88x20m
- Trệt 2 lầu sân thượng
- Nhà kiên có sạch sẽ đang cho thuê 25tr/th, vị trí Mặt tiền Độc Lập gần chợ Tân Hương, nhà thờ, các trường Lê Văn Tám, Phan Bội Châu, Trần Phú,...
- Giá 11.6 tỷ thương lượng
Liên hệ: 0909.077.247 Sang Võ
Hình ảnh thật, thông tin chính xác
Làm việc trực tiếp chủ nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

090 907 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,88m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

11,6 tỷ

4 PN, 5 WC
77.5 m²
149,68 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền 328 Độc Lập, P. Tân Quý, Q. Tân Phú DT 77.5m2 3 lầu giá 11.6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.