Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà gấp đường Chu Văn An, P. Tân Thành, diện tích 4mx7m, 1 lửng, 2 lầu, giá 4.65 tỷ ( TL nhẹ)

Ngày đăng: 02/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhà gấp đường chu Văn An, P. Tân Thành, Q. Tân Phú
Giá: 4.65 tỷ ( TL)
Diện tích: 4x7m
Kết cấu: 1 lửng, 1 lầu, sân thượng.
Hẻm xe hơi đậu cửa.
Hướng Bắc.
Sổ hồng chính chủ.

Liên hệ: 0938283359 ( Mr Tiến)

Xem thêm

Liên hệ:

093 828 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

4,65 tỷ

2 PN, 2 WC
29 m²
160,34 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà gấp đường Chu Văn An, P. Tân Thành, diện tích 4mx7m, 1 lửng, 2 lầu, giá 4.65 tỷ ( TL nhẹ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.