Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà mặt phố Ỷ Lan, 10,2 tỷ, 82m2, Q.Tân Phú, HCM giá cực chất Hot!

Ngày đăng: 24/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại Ỷ Lan, p Hiệp Tân, Q.Tân Phú, TP.HCM với diện tích 82m2, giá 10,2 tỷ VND.
- 4 tầng, 8PN, 8WC, phù hợp cho gia đình đông thành viên.
- Mặt tiền 4m, ngõ vào rộng 16m, thuận tiện cho kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Gần nhiều tiện ích như siêu thị mẹ bầu & em bé Con Cưng, Bách Hóa Xanh, công viên nước Đầm Sen, và trường học các cấp.

Liên hệ ngay Phạm Hải qua số điện thoại 0902998569 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 299 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

10,2 tỷ

82 m²
124,39 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà mặt phố Ỷ Lan, 10,2 tỷ, 82m2, Q.Tân Phú, HCM giá cực chất Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.