Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà hẻm 6.5m Lê Văn Phan, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, 7,85 tỷ, 52m2, 5PN, 5WC, 4 tầng

Ngày đăng: 17/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại phố Lê Văn Phan, phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh, với diện tích 52m2 và giá bán 7,85 tỷ VND. Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng.

- 5 phòng ngủ rộng rãi - Phù hợp cho gia đình đông thành viên.
- 5 toilet tiện lợi - Đảm bảo sự riêng tư cho từng thành viên.
- 4 tầng - Không gian sống thoải mái và linh hoạt.
- Mặt tiền rộng 4m - Thích hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê.
- Ngõ vào 6,5m - Dễ dàng di chuyển và sinh hoạt.
- Pháp lý đầy đủ - Mang lại sự an tâm cho người mua.

Nhà có phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng và an lành cho gia đình.

Địa điểm xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa Mỹ Đức, bệnh viện Gaya Việt Hàn, bệnh viện quận Tân Phú.
- Công viên Ủy ban quận Tân Phú, công viên nước Đầm Sen, công viên Vườn Lài.
- Siêu thị Nhật Bản Japana, siêu thị mẹ & bé Con Cưng, siêu thị Auchan Âu Cơ.
- Trường mầm non Ngôi Nhà Hạnh Phúc - Happy House, trường THPT Trần Phú, trường tiểu học Lê Thị Hồng Gấm.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.
0937511951, Bạch Anh Thư.

Xem thêm

Liên hệ:

093 751 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,85 tỷ

5 PN, 5 WC
52 m²
150,96 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hẻm 6.5m Lê Văn Phan, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, 7,85 tỷ, 52m2, 5PN, 5WC, 4 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.