Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ giảm mạnh 3 tỷ Thạch Lam - Tân Phú, 7x18.5m, 3 lầu + ST, giá rẻ chỉ 20.5tỷ, HĐT 45tr/th

Ngày đăng: 16/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Mặt tiền kinh doanh sầm uất Thạch Lam - P. Phú Thạnh - Tân Phú.
- Diện tích: 7m x 18.5m. Công nhận: 130m2.
- Hiện trạng 3 lầu + ST. CTXD: 5 tầng + lửng + ST.
- Đang cho thuê Khoáng 45triệu/ Tháng mới ký.
- Pháp lý sổ hồng cá nhân, sang tên ngay. Chủ thiện chí bán, hỗ trợ đầy đủ.
- Giá 23.5 tỷ giảm còn 20.5 tỷ. Bán Nhanh Trong Tuần.
- Khu vực kinh doanh sầm uất, đa ngành nghề tập trung nhiều: Tòa nhà văn phòng - Nhà hàng - Khách sạn - Trường học - Hệ thống ngân hàng...

- Liên hệ ngay 0901440364 Đông Hà để xem & trao đổi với chủ nhà.
Và hơn 1000 sản phẩm vị trí siêu đẹp vip trung tâm Sài Gòn từ 50 - 2000 tỷ "Bảo đảm khách hàng hài lòng".

Xem thêm

Liên hệ:

090 144 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

130 m²
157,69 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ giảm mạnh 3 tỷ Thạch Lam - Tân Phú, 7x18.5m, 3 lầu + ST, giá rẻ chỉ 20.5tỷ, HĐT 45tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.