Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền nội bộ đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú (8mx21m) Vững 0934-084=330

Ngày đăng: 14/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền tiền nội bộ khu Tô Hiệu.
- Diện tích: 8mx21m vuông.
- Nhiều bất động sản diện tích tương tự.
- Gia nhỉnh 18.8 tỷ.
- Hỗ trợ đăng bộ sang tên hoàn toàn miễn phí.
- AC quan tâm Liên hệ: Mai Vững TanPhuLand.
- Cty BĐS TanPhuLand: 142 Trương Vĩnh Ký.

Xem thêm

Liên hệ:

093 408 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

18,8 tỷ

170 m²
110,59 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền nội bộ đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú (8mx21m) Vững 0934-084=330 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.