Tin đăng đã hết hạn.

Nhanh tay sở hữu căn nhà đẹp đường Dương Văn Dương,phường Sơn Kỳ,quận Tân Phú,DT:41m2/2.150 Tỷ, SHR

Ngày đăng: 14/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Giá 2.150 Tỷ Bao giấy tờ.
Vị trí: Đường Dương Văn Dương, Sơn Kỳ, Tân Phú.
Diện tích: 41m2 (4,1 x 10m).
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu (2 phòng ngủ, 2 toilet) phòng khách, phòng bếp.
Gần khúc Tân Thắng, 200m tới trường mầm non Cát Tường.
Hẻm xe hơi 4.5m cách MT 40m.
Tặng full nội thất.
Pháp lí chính chủ.
Có ngân hàng hỗ trợ vay.

Xem thêm

Liên hệ:

094 355 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,1m

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

2 PN, 2 WC
41 m²
524,39 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhanh tay sở hữu căn nhà đẹp đường Dương Văn Dương,phường Sơn Kỳ,quận Tân Phú,DT:41m2/2.150 Tỷ, SHR - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.