Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm nhà mặt tiền hẻm 4m giá 3ty490 |54m2 | đường Đàm Thận Huy, P. Tân Thành, Quận Tân Phú

Ngày đăng: 07/04/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền hẻm ô tô rộng rãi thoáng mát 4m
- Vị trí: đường Đàm Thận Huy, P. Tân Thành, Quận Tân Phú
- Diện tích: 54m2 | 6m x 9m |
- Giá: 3ty490
- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu, 3 phòng ngủ, 4wc
- Nhà gần Sân cầu lông SGB Vườn Lài Tân Phú, Nhà hàng hầm rượu Karaoke Thuỷ Trúc 1..
- Nhà còn mới và trống, nội thất cơ bản vô cùng thuận tiện cho việc vào ở ngay

Xem thêm

Liên hệ:

039 216 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

3,49 tỷ

3 PN, 4 WC
54 m²
64,63 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm nhà mặt tiền hẻm 4m giá 3ty490 |54m2 | đường Đàm Thận Huy, P. Tân Thành, Quận Tân Phú - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.