Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền nội bộ 8m đường Diệp Minh Châu P. TSN Q. TP - DT tốt: 4 x 21m (82m2) - Giá tốt: 9.15 tỷ

Ngày đăng: 11/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp khu Vip Diệp Minh Châu và Nguyễn Thế Truyện, phường Tân Sơn Nhì Quận Tân Phú.
Mặt tiền đường nội bộ 8m, thuận tiện vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng công ty...

- Diện tích: 4 x 21m, vuông vức, không lỗi phong thủy.

- Kết cấu: Nhà cấp 4 đẹp, thuận tiện cho thuê hoặc xây mới hiện đại 2025.

- Khu vực dân trí cao, an ninh, yên bình, phù hợp an cư lạc nghiệp lâu dài, bán kính 500m đầy đủ tiện ích... Thích hợp mua làm tài sản giữ tiền, xây nhà...

- Giá bán siêu tốt do chủ cần bán: 9.15 tỷ có bớt cho khách thiện chí.

Liên hệ xem nhà: 0868 918 079 - Nguyên Vũ.
Hỗ trợ Pháp Lý mua bán sang tên BĐS, kiểm tra quy hoạch miễn phí.
Rất cảm ơn Quý Khách đã quan tâm tin đăng!

Xem thêm

Liên hệ:

086 891 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Xây mới

Vị trí bản đồ

9,15 tỷ

2 PN, 2 WC
82 m²
111,59 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền nội bộ 8m đường Diệp Minh Châu P. TSN Q. TP - DT tốt: 4 x 21m (82m2) - Giá tốt: 9.15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.