Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Hiếm MT Lý Thánh Tông, Hiệp Tân, Tân Phú - Ngang 9m x 23m. Giá chỉ 23,5 tỷ một khuôn đất đẹp.

Ngày đăng: 27/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền 138-138A Lý Thánh Tông, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú.
- Diện tích: 9x 23m
- Công nhận: 184 m2
- Kết cấu : Cấp 4
- Hợp đồng thuê: Thương hiệu lớn
- Giá Bán: 23,5 tỷ Thương lượng.
.
LH em Nguyên 0989198819 để xem nhà và gặp chủ trao đổi thêm

Xem thêm

Liên hệ:

098 919 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 138m

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

185 m²
127,03 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Hiếm MT Lý Thánh Tông, Hiệp Tân, Tân Phú - Ngang 9m x 23m. Giá chỉ 23,5 tỷ một khuôn đất đẹp. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.