Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà MT đường - Lê Đình Thám. DT 8x22,5m, 1 lửng, 4 lầu, vị trí đẹp, sáng sủa

Ngày đăng: 26/03/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà mặt tiền - đường Lê Đình Thám, DT 8x22m, 1 lửng, 4 lầu. Giá 33 tỷ, P Tân Quý, Q Tân Phú.
Vị trí: Mặt tiền sáng sủa, vị trí đẹp, tiện làm văn phòng, hoặc cho thuê. Gần Gò Dầu, Tân Sơn Nhì, siêu thị Aeon Mall.
Thông tin chi tiết.
Diện tích: 8x22,5m.
Hiện trạng: Đúc 1 lửng, 4 lầu.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
Giá bán: 33 tỷ thương lượng.
Khách hàng quan tâm liên hệ: Lê Trang.
Điện thoại: 0972.084.808.
Kết bạn zalo: 0972.084.808 để theo dõi và cập nhật nhiều sản phẩm giá tốt hằng ngày.
Cam kết thông tin chính xác 100%.
Không tiếp môi giới.
Tìm nhà theo nhu cầu khách hàng.
Nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Dẫn khách coi nhà đất miễn phí, nhiệt tình.

Xem thêm

Liên hệ:

097 208 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

33 tỷ

179.7 m²
183,64 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà MT đường - Lê Đình Thám. DT 8x22,5m, 1 lửng, 4 lầu, vị trí đẹp, sáng sủa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.