Tin đăng đã hết hạn.

Bán NHÀ MỚI, 56m2, Khuông Việt, Tân Phú, 6,35 tỷ

Ngày đăng: 14/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

56M2 - 2 TẦNG - HẺM XE TẢI TRÁNH - AN NINH - CHỈ 6.35 TỶ,

Mô tả,

Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.

Gồm: 3 phòng ngủ (1 phòng trệt), 4 toilet khép kín, phòng khách, bếp (tặng full nội thất)

Vị trí: tuyệt đẹp trung tâm Tân Phú, ngay gần Đầm Sen, giáp Quận 11 và Tân Bình,...tiện ích bủa vây đầy đủ xung quanh, rất thuận tiện đi vào các Quận Trung Tâm.

Hẻm xe hơi tránh, cách mặt tiền 100m.

Khu vực: Khu vực an ninh yên tĩnh, dân trí cao nhà xây dựng đồng đều.,

Pháp lý: Chuẩn, Sổ hồng công chứng 1p30s.,
Đây là nhà riêng 2 tầng cực chất ở Khuông Việt, Phú Trung, Tân Phú, HCM. Với diện tích 56m2, nhà có 3PN, 4WC, nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Ngõ trước rộng 5m, tiện cho việc di chuyển. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.

Địa điểm xung quanh:
+ Bệnh viện Quận Tân Phú
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh 113 Tô Hiệu
+ Công viên Đường A Khu ADC

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0986295078 với Nguyễn Minh Quang.
104554

Xem thêm

Liên hệ:

098 629 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 100m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

6,35 tỷ

3 PN, 4 WC
56 m²
113,39 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NHÀ MỚI, 56m2, Khuông Việt, Tân Phú, 6,35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.