Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà DT 100m2 x 4 Tầng Kế Bên Trường Học Tây Thạnh

Ngày đăng: 12/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán Nhà mặt tiền đường 15m thông, nhà xây kiên cố 1 trệt 3 tầng lầu 5pn 4wc. Sân thượng.
Khu dân cư đông kinh doanh buôn bán hoặc văn Phòng Cty, nhà kế bên công viên, trường học cấp 1,2,3 Tây Thạnh, cách Siêu thị Aeon và Đại Học CT 800m, giao thương thuận tiện.
DT 4 x 25m
Sổ Hồng riêng.
Giá bán. 12 tỷ 850 triệu thương lượng.
Lh. 0918003788 Mr Thọ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 800 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

12,85 tỷ

5 PN, 4 WC
100 m²
128,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà DT 100m2 x 4 Tầng Kế Bên Trường Học Tây Thạnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.