Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền nội bộ khu Gò Dầu, P. Tân Quý, Q. Tân Phú, giá chỉ nhỉnh 6 tỷ còn thương lượng

Ngày đăng: 11/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền nội bộ khu Gò Dầu _ P. Tân Quý _ Q. Tân Phú, giá chỉ nhỉnh 6 tỷ.
Dt: 4.6x10m nở hậu 4.65m.
Kết cấu: Đúc trệt lửng lầu (nhà còn khá mới).
Giá: 6. X tỷ còn thương lượng.
Gần mặt tiền đường Gò Dầu, gần chợ, trường học các cấp, cách AEON Tân Phú chưa tới 5p.
Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.
Hỗ trợ pháp lý và đăng bộ sang tên miễn phí.
Zalo 0915 090050 Mr Vũ TanPhuLand.

Xem thêm

Liên hệ:

091 509 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,6m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

3 PN, 2 WC
46 m²
145,65 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền nội bộ khu Gò Dầu, P. Tân Quý, Q. Tân Phú, giá chỉ nhỉnh 6 tỷ còn thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.