Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp MTKD đường nhựa 25m DT 12 x 21m giá 21,5 tỷ

Ngày đăng: 06/03/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà mặt tiền kinh doanh Phường Sơn Kỳ Quận Tân Phú TP HCM.
DT: Ngang 12m x 21m sổ công nhận 253m2 thổ cư.
Đường đẹp có lề rộng đối diện công viên.
Giá 21.5 tỷ có thương lượng chính chủ.
LH: 0932357468 Trần chân.

Xem thêm

Liên hệ:

093 235 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

253 m²
84,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp MTKD đường nhựa 25m DT 12 x 21m giá 21,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.