Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ Kẹt Tiền Bán Nhanh MT Tô Hiệu đoạn Ngã 4 Hòa Bình-Giá Rẻ Chỉ 24Tỷ-9x23-Cấp 4 Tiện Xây Mới

Ngày đăng: 05/03/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà Mặt tiền Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú.
- Diện tích: 9m x 23m. Công nhận: 184 m2
- Hiện trạng: Cấp 4. Cho thuê dài hạn 75 triệu/tháng
- Vị trí: Mặt tiền kinh doanh sầm uất, thuận tiện kinh doanh buôn bán đủ ngành nghề.
- Giá Bán: 24 tỷ
- Liên hệ ngay 0901440364 Đông Hà để xem và gặp chủ nhà trao đổi

Xem thêm

Liên hệ:

090 144 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

24 tỷ

184 m²
130,43 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ Kẹt Tiền Bán Nhanh MT Tô Hiệu đoạn Ngã 4 Hòa Bình-Giá Rẻ Chỉ 24Tỷ-9x23-Cấp 4 Tiện Xây Mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.