Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Tây Thạnh hẻm đẹp 6m, 4x15m, 2 tầng đúc, nhà đẹp gần chợ, 6.39 tỷ

Ngày đăng: 10/01/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ xây rất chắc chắn, thiết kế hiện đại - Có ban công, giếng trời đầy đủ.
- Hẻm ô tô vào nhà.
- Diện tích to, công năng đầy đủ.
- Vị trí đẹp cạnh trường học, chợ..
- DT: 4x15m, vuông vức.
- Thiết kế hợp lý, đầy đủ công năng.
- Tiện ích cạnh nhà đầy đủ: Chợ, trường học Tây thạnh, công viên D9...
- Khu vực dân trí cao, hẻm an ninh sạch sẽ, thông thoáng.

Giá bán 6.39 Tỷ thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

094 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

6,39 tỷ

3 PN, 2 WC
60 m²
106,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Địa chỉ
H. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phát Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Tây Thạnh hẻm đẹp 6m, 4x15m, 2 tầng đúc, nhà đẹp gần chợ, 6.39 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.