Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền làm kho xưởng công ty khu họ Lê (6.6mx18.5m), lửng

Ngày đăng: 30/12/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết.
Vị trí: Mặt tiền kinh doanh khu họ Lê thích hợp làm công ty, kho xưởng, đường rộng 13m có vỉa hè. Vị trí đẹp sáng sủa, gần Nguyễn Sơn, Phú Thọ Hòa, Lê Thiệt..

Diện tích: 6.6mx18.5m, DTCN 120.5 m2.
Kết cấu: Trệt + lửng.
Giá: 14.8 tỷ thương lượng.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.
Liên hệ ngay: Ngọc Hiếu để có giá tốt và dẫn đi xem nhà, đất, tư vấn tận tình, miễn phí, hỗ trợ làm giấy tờ, hồ sơ.

DT 0932.690.935. Zalo: 0932.690.935, truy cập zalo để theo dõi, cập nhật nhiều sản phẩm giá tốt hằng ngày.

Sàn GD BDS Tanphuland: 179 Trương Vĩnh Ký, Tân Thành, Tân Phú.

Trụ sở chính: 142 Trương Vĩnh Ký, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.

Nhận ký gởi cho thuê, mua bán nhà đất, hồ sơ pháp lý khó.

Xem thêm

Liên hệ:

093 269 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,6m

Vị trí bản đồ

14,8 tỷ

120.5 m²
122,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
H. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Ngọc Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền làm kho xưởng công ty khu họ Lê (6.6mx18.5m), lửng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.