Tin đăng đã hết hạn.

Hẻm 5m Tân Sơn Nhì 4.5x19m 2 tầng 6.99 tỷ

Ngày đăng: 23/12/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà Hẻm 5m Tân Sơn Nhì, phường Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.

- Ngay trung tâm Tân Sơn Nhì, gần Nguyễn Văn Săng, Diệp Minh Châu.
- Diện tích: 4,5x19m. Công nhận 85,8m2.
- Kết cấu: Trệt + 2 Lầu, Sân Thượng. Có 9 phòng cho thuê, thu nhập 25tr/T (TN).
- Hẻm rộng 5m sạch sẽ, khu an ninh.
- Giá TỐT: 6,99 tỷ TL (quá rẻ chỉ 82tr/m2 khu VIP Tân Sơn Nhì).

LH 0909 800 944 Hùng BĐS Gia Phúc, để xem nhà và gặp chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 980 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

6,99 tỷ

85.8 m²
81,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Địa chỉ
H. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Việt Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hẻm 5m Tân Sơn Nhì 4.5x19m 2 tầng 6.99 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.