Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền Gò Dầu 240m2 3 lầu - giá chỉ 29.9 tỷ

Ngày đăng: 20/12/2024

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Gò Dầu 240m2 3 lầu chỉ 29.9 tỷ.
Gò Dầu 240m2 3 lầu.
- 4m nở hậu 8m x 39m.
- Giá 29.9 tỷ phường Tân Quý quận Tân Phú.
Mô tả:
+ Diện tích đẹp, nở hậu lớn. (Sau này mở công viên, nhà thành 2 mặt tiền hoặc có thể chia thành 3 căn).
+ Kết cấu sẵn 1 trệt 2 lầu, đang cho thuê làm công ty.
+ Phía trước nhà có thể làm spa, hoặc cho thuê mở shop đa ngành.
+ Có chỗ đậu ô tô trong nhà,
+ Vị trí đắc địa, mặt tiền đường kinh doanh, giao thông thuận tiện,

Xem thêm

Liên hệ:

090 833 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

29,9 tỷ

4 PN, 4 WC
240 m²
124,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
H. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
NB

Nguyễn Tuấn Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền Gò Dầu 240m2 3 lầu - giá chỉ 29.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.