Tin đăng đã hết hạn.

Gấp - Nhà Đường Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh, Quận Tân Phú

Ngày đăng: 12/12/2024

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Gấp cho khách hàng mua nhà giá rẻ: Sát ngay mặt tiền Lê Trọng Tấn.
- Ngay trung tâm Sơn Kì, cập ranh Aeon Mall Tân Phú.
Nhà Lê Trọng Tấn - P. Tây Thạnh - Tân Phú.
DT 4m x 16m (công nhận đủ 62 m² ODT).
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu - BTCT - 4 pn - 2 tolet - Vị trí: Hẻm 6m nhựa, thông 8 huớng - khu vực nhà lầu an ninh lịch sự - xung quanh đầu đủ tiện ích.
Di chuyển ra Aone Mall Tân Phú 3 phút đi bộ.
Xem thêm

Liên hệ:

090 736 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,55 tỷ

4 PN, 2 WC
62 m²
89,52 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp - Nhà Đường Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh, Quận Tân Phú - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.