Tin đăng đã hết hạn.

Quá ngộp! Bán gấp khuôn đất mặt tiền ngay nhà ga T3-DT: 1800m2-CTXD: 2 hầm 12 tầng-giá giảm 128 tỷ

Ngày đăng: 10/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Phan Huy Ích, P. 15, Q. Tân Bình. - Diện tích: 11 x 90m - NH 25m. - Thực tế DT: 1800m2. - Giá bán: 175 tỷ về 128 tỷ TL. Em Kiều làm việc trực tiếp chính chủ. Liên hệ em 0939795588

Xem thêm

Liên hệ:

093 979 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

128 tỷ

1.800 m²
71,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phan Huy Ích, P. 15, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
KK

Kiều Kiều

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quá ngộp! Bán gấp khuôn đất mặt tiền ngay nhà ga T3-DT: 1800m2-CTXD: 2 hầm 12 tầng-giá giảm 128 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.