Tin đăng đã hết hạn.

**Bán nhà mặt tiền phường 1 Tân Bình, mặt tiền Tân Canh; 4x20m - 16,5 tỷ

Ngày đăng: 07/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán gấp nhà mặt tiền đường Tân Canh, phường 1, quận Tân Bình (nay là phường Tân Sơn Hòa) trục Lê Văn Sỹ - DT: 4m x 20m, công nhận 79m². Đất vuông vức, k lộ giới, k lỗi phong thủy. - Hiện trạng: Nhà cấp 4, gồm 2 phòng, WC riêng biệt, tiện cải tạo hoặc xây mới theo ý. - Vị trí: Mặt tiền đường sầm uất, khu vực trung tâm, kinh doanh đa ngành. Gần Lê Văn Sỹ, dân cư đông đúc, thuận tiện kết nối các quận. - Giá bán: 16 tỷ 500 triệu. Liên hệ Tố Hữu để thương lượng trực tiếp chủ. ** NHÀ THẬT, THÔNG TIN CHÍNH XÁC ** -------------------------------------------------- DREAM HOME 79 - Tư vấn & hỗ trợ pháp lý BĐS chuyên sâu - Định giá - Đấu giá - Xử lý nợ xấu - Nhận đặt hàng tìm mua BĐS theo yêu cầu bán nhà mặt tiền Lê Văn Sỹ bán nhà mặt tiền Nguyễn Trọng Tuyển bán nhà mặt tiền Nguyễn Văn Trỗi bán nhà mặt tiền phường 1 bán nhà mặt tiền Tân Canh bán nhà lê văn sỹ bán nhà hẻm 281 lê văn sỹ hẻm 281 lê văn sỹ ban nha duong le van sy ban nha hem le van sy ban nha mat tien duong le van sy ban nha mat tien le van sy bán nhà hxh lê văn sỹ bán nhà hẻm 182 lê văn sỹ bán nhà hẻm 284 lê văn sỹ bán nhà hẻm 305 lê văn sỹ bán nhà hẻm 337 lê văn sỹ bán nhà hẻm 351 lê văn sỹ bán nhà hẻm 359 lê văn sỹ bán nhà hẻm 386 lê văn sỹ bán nhà hẻm xe hơi lê văn sỹ bán nhà mặt tiền đường lê văn sỹ

Xem thêm

Liên hệ:

090 238 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
208,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tân Canh, P. 1, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Quốc Hữu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết **Bán nhà mặt tiền phường 1 Tân Bình, mặt tiền Tân Canh; 4x20m - 16,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.