Tin đăng đã hết hạn.

Bán GẤP Nhà MT khan hiếm 433-435 Cộng Hoà, DT:23,5x46m,CN:1.290m. KC:3T+MCCT. HĐT: 260tr/th. 280tỷ

Ngày đăng: 06/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán nhà mặt tiền khan hiếm 433-435 Cộng Hoà; Phường 15; Tân Bình (Nay phường Tân Bình) - Đường mặt tiền rộng 40m, có vỉa hè 10m. - Diện tích: 23,5x46m. ( Nở hậu 35m ) - Công nhận: 1.290m - Khuôn viên 1.381m. - Kết cấu: 3 Tầng + MCCT - Nhà có hẻm bên hông đi ra đường Tân Kỳ Tân Quý chỉ 50m. - Đang có Hợp đồng thuê 260 triệu/tháng. Giá chào bán: 280 Tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

098 153 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

280 tỷ

1.290 m²
217,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Cộng Hòa, P. 15, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
PC

Phạm Thị Trúc Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán GẤP Nhà MT khan hiếm 433-435 Cộng Hoà, DT:23,5x46m,CN:1.290m. KC:3T+MCCT. HĐT: 260tr/th. 280tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.