Tin đăng đã hết hạn.

Lô Đất 1.058m2! Mặt tiền Cộng Hòa P13 Tân Bình - DT: 26x41m - XD: Hầm 12 Tầng - Giá siêu tốt 120 Tỷ

Ngày đăng: 07/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu khan hiếm MT trục Cộng Hòa, P.13, quận Tân Bình - Ngay ga T3 - Tuyến Metro số 3 ( Vị trí tiềm năng ). Vị trí tập trung nhiều tào nhà cao tầng, chung cư. - Diện tích khủng: 26 x 41m công nhận 1.058m². - Kết cấu: Cấp 4 đang cho thuê tạm - Chỉ tiêu xây cao tầng: 1 hầm 12 tầng cực kỳ hiếm có. - Giá cực tốt: 120 tỷ chỉ 113 triệu/m2 - Liên hệ: 0869139579 - Tuấn Anh ( Làm việc chính chủ ).

Xem thêm

Liên hệ:

086 913 ****

Vị trí bản đồ

120 tỷ

1.058 m²
113,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
TA

Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô Đất 1.058m2! Mặt tiền Cộng Hòa P13 Tân Bình - DT: 26x41m - XD: Hầm 12 Tầng - Giá siêu tốt 120 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.