Tin đăng đã hết hạn.

Tòa nhà khan hiếm mặt tiền ngay Cộng Hòa-Ngay ga T3-10x42m-Hầm 10 tầng-HĐT 500tr-Giá 100 tỷ

Ngày đăng: 04/10/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Tòa nhà khan hiếm mặt tiền ngay Cộng Hòa, Hoàng Hoa Thám - Ngay ga T3 - 10x42m - Hầm 10 tầng - HĐT 500tr - Giá 100 tỷ. Nằm trên con đường thương mại, kinh doanh sầm uất, nhiều Cafe thương hiệu, văn phòng, nhà hàng, khách sạn... Diện tích: 10x 42m. Hơn 3000m2 sàn. Tòa nhà kêt cấu Hầm 10 tầng sân thượng. Sỏ hồng cá nhân. Giá bán nhanh: 100 tỷ. Liên hệ ngay: EM Thảo 0906855057 để hỗ trợ trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

090 685 ****

Vị trí bản đồ

100 tỷ

420 m²
238,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. 13, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phan Thị Thu Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa nhà khan hiếm mặt tiền ngay Cộng Hòa-Ngay ga T3-10x42m-Hầm 10 tầng-HĐT 500tr-Giá 100 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.