Tin đăng đã hết hạn.

Cộng Hòa | 109 tỷ tòa nhà khai thác CHDV, dòng tiền ngang bank

Ngày đăng: 23/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Vị trí: Mặt tiền Cộng Hòa, gần Etown tuyến huyết mạch Tân Bình, kết nối sân bay, Metro số 2. - Diện tích đất: 7.5 x 35m, CN 260m². Tổng sàn ~1.300m². - Hiện trạng: Tòa nhà 1 hầm 6 lầu, thang máy Mitsubishi, nội thất cao cấp, đang khai thác CHDV. - Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, có PCCC, GP KD CHDV. * Dòng tiền khai thác. - ~320 triệu/tháng (~3.84 tỷ/năm). - Tỷ suất sinh lời ~3.54%/năm tương đương gửi tiết kiệm, nhưng đi kèm là tài sản đất giá trị cao. * Tầm nhìn & quy hoạch. - Đối diện cụm văn phòng Etown, gần vòng xoay Lăng Cha Cả, trạm Metro số 2. - Không vướng quy hoạch giải toả. * Giá chào: 109 tỷ sẵn sàng TL tốt cho khách thiện chí. - (~419 triệu/m² đất thấp hơn mặt bằng 15 - 20%). * Liên hệ: Tuấn Bùi Nhà Phố Giá Thật0908524444 | Zalo 24/7. Chọn đúng nhà Mua đúng giá.

Xem thêm

Liên hệ:

090 852 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

109 tỷ

260 m²
419,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Cộng Hòa, P. 12, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cộng Hòa | 109 tỷ tòa nhà khai thác CHDV, dòng tiền ngang bank - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.