Tin đăng đã hết hạn.

Toà nhà VP 11 tầng, 2.500m2 mặt tiền P.5 Tân Bình

Ngày đăng: 19/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền đường lớn, diện tích đất gần 800m2, 2.600m2 sàn xây dựng, dòng tiền cho thuê 300tr/tháng. SHR cá nhân.

Xem thêm

Liên hệ:

094 466 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

139 tỷ

750 m²
185,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. 5, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
DN

Dung Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Toà nhà VP 11 tầng, 2.500m2 mặt tiền P.5 Tân Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.