Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà MT Út Tịch, Tân Bình, 14x19, 1 hầm, 7 tầng, 162 tỷ

Ngày đăng: 04/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Bán nhà Nhà Phố,Đường Út Tịch,Tân Bình - Địa Chỉ: 78 Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, địa chỉ mới: Phường Tân Sơn Nhất, Tp HCM - Diện tích đất: 269,9m² (14m x 19m) , - Kết cấu: 3 tầng, diện tích sàn:1600m², , - Vị trí: Mặt Tiền kinh doanh buôn bán rất sầm uất, gần ngã tư Hoàng Văn Thụ - Hợp Đồng Thuê:300tr/t - Hướng: đông bắc - Giá bán: 162 Tỷ thương lượng ------------------------- LH: 0919419468 Mr Thành Phương Thành Real Trụ sở: 356 Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tp HCM CN: 204A Nguyễn Văn Hưởng, Phường An Khánh, Tp HCM *Nhận ký gửi mua bán, cho thuê nhà phố, biệt thự, villa, đất nền, tìm nhà theo yêu cầu. *Hỗ trợ miễn phí sang tên đăng bộ tất cả các quận huyện.

Xem thêm

Liên hệ:

091 941 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

162 tỷ

270 m²
600 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Út Tịch, P. 4, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
P

Phuongthanhreal.vn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà MT Út Tịch, Tân Bình, 14x19, 1 hầm, 7 tầng, 162 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.