Tin đăng đã hết hạn.

76.4m² CN - 17.5 tỷ (229tr/m²) - MT Nhất Chi Mai - 4T ST - khu VIP Etown

Ngày đăng: 02/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

76.4m² CN - 17.5 tỷ (229tr/m²) - MT Nhất Chi Mai - 4T ST - khu VIP Etown - Vị trí: Mặt tiền Nhất Chi Mai, P.13, Q.Tân Bình đối diện Etown, khu vực VIP an ninh, sạch sẽ, nhiều cây xanh gần sân bay T3, đi bộ ra ga - Diện tích: 4.1 x 18.8m (CN 76.4m², DT sàn 248m²) - Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng - Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ - Khai thác: Kinh doanh, mở VP, CHDV hoặc cho thuê - Giá chào mới: 17.5 tỷ (đã hạ 500tr)

Xem thêm

Liên hệ:

097 390 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 76.4m² CN - 17.5 tỷ (229tr/m²) - MT Nhất Chi Mai - 4T ST - khu VIP Etown - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.