Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà building - 3.200m2 - 2 hầm - 11 tầng - MT Bạch Đằng Q.Tân Bình - HĐT 900 triệu - giá 130 tỷ

Ngày đăng: 06/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán toà nhà mặt tiền đường chính sân bay Tân Sơn Nhất, phường 2, quận Tân Bình. - Diện tích: 16 x 33m - công nhận 496m2 - DTS: 3.200m2 sàn. - Kết cấu: 2 hầm - 11 tầng - PCCC thẩm duyệt. - Đang cho trường đại học thuê: 900 triệu - tháng còn 7 năm. - Pháp lý cá nhân. - Giá bán: 130 tỷ. - Vị trí: Đắc địa tuyến đường chính trung tâm sân bay Tân Sơn Nhất. - Liên hệ: 0906354537 Trung Hậu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 635 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m

Vị trí bản đồ

130 tỷ

496 m²
262,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906354537

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà building - 3.200m2 - 2 hầm - 11 tầng - MT Bạch Đằng Q.Tân Bình - HĐT 900 triệu - giá 130 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.