Tin đăng đã hết hạn.

Villa bậc nhất view công viên giữa lòng TP. HCM - 750m2 = 36.1x20.6m - chỉ 184 triệu/m2 - 6 tầng

Ngày đăng: 29/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Út Tịch, phường 4, quận Tân Bình. Diện tích: 740m2 = 36.1x20.6m vuông vức lộ giới vô 4.1m - thực tế 750m2. Kết cấu: + Nhà thiết kế 1 hầm 1 trệt 1 lửng 2 lầu và sân thượng trước, sau. Gồm: 9 phòng ngủ, 12wc, 1 phòng spa tích hợp xông hơi và tập yoga. + Tầng Hầm: Khu vực chơi bida và ăn uống và 2 phòng ngủ. + Tầng trệt: Khu vực phòng khách siêu lớn và nhà bếp siêu to, bên hông là hồ bơi và nhà để ô tô phía trước nhà là khu vực ngắm cảnh uống cafe. + Tầng lững: 1 phòng spa siêu to, tích hợp phòng xông hơi và tập yoga, wc khép kín trong phòng. + Lầu 1 và 2: 7 phòng ngủ. + Lầu 3: Mái che thang, 1 sân thượng trước và 1 sân thượng sau có view rất đẹp. Vila hiện đại view công viên, siêu đẹp, nội thất đẹp, sang, nhập ngoại. Pháp lý: Gộp 10 căn lại và ra 2 sổ hồng - 1 sổ 669m2 và 1 sổ 71m2 - 2 sổ đã hoàn công. Công Minh cò đất chuyên nhà triệu đô nhất0984162676

Xem thêm

Liên hệ:

098 416 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 36,1m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

138 tỷ

750 m²
184 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Út Tịch, P. 4, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
CM

Công Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Villa bậc nhất view công viên giữa lòng TP. HCM - 750m2 = 36.1x20.6m - chỉ 184 triệu/m2 - 6 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.