Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp! DT lớn 2MT Hoàng Văn Thụ, TB, 12x34m Hậu 28m CN 600m2, HĐT 150tr, chỉ 110 tỷ, XD H7T

Ngày đăng: 25/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thông tin BĐS: Cần bán gấp căn nhà diện tích lớn 2MT Hoàng Văn Thụ - P4 - Q. Tân Bình. - Diện tích: 12 x 34m Nở hậu 28m công nhận đủ 600m2 đất. - Kết cấu: 3 tầng. - Hợp đồng thuê: 150 triệu/ tháng - cho người quen thuê, có thể lấy nhà. - Khu vực xây dựng từ 1 hầm 7 Tầng. - Giá: 110 tỷ còn bớt. - Vị trí đẹp - ngay đoạn Hoàng Văn Thụ - Lê Văn Sỹ - Đoạn đối diện Nhà Hàng Hội Nghị Tiệc Cưới rất đẹp và đắc địa. - LH e xem nhà: 0938255067 Tuấn Anh - làm việc trực tiếp chính chủ. - Cám ơn anh chị đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

110 tỷ

4 PN
600 m²
183,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Hoàng Văn Thụ, P. 4, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
HA

Hoàng Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp! DT lớn 2MT Hoàng Văn Thụ, TB, 12x34m Hậu 28m CN 600m2, HĐT 150tr, chỉ 110 tỷ, XD H7T - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.