Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Đất Thánh phường 6, Tân Bình. DT 24x28m NH 29m - DTCN 771.5m2 - Giá 130 tỷ

Ngày đăng: 18/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐẤT THÁNH PHƯỜNG 6, TÂN BÌNH Diện tích: 24m x 28m, nở hậu 29m Công nhận 771,5m², thế đất đẹp, vuông vức. Kết cấu: 1 hầm + 2 tầng kiên cố, hiện đại. Khai thác: Đang cho Trường Mầm Non Quốc Tế thuê 220 triệu/tháng, hợp đồng còn 3 năm, mỗi năm tăng 5%, đảm bảo dòng tiền ổn định. Vị trí: Mặt tiền đường lớn, khu dân cư sầm uất, gần siêu thị, trường học, bệnh viện, kết nối nhanh ra Cách Mạng Tháng Tám, Lý Thường Kiệt, trung tâm Quận 10 Quận 3. Giá bán: 135 tỷ, thiện chí còn 130 tỷ thương lượng trực tiếp với chủ. Liên hệ ngay 0947332552 - Hoàng Sang để xem nhà và nhận thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

094 733 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

130 tỷ

771.5 m²
168,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Đất Thánh, P. 6, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
HS

Hoàng Sang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Đất Thánh phường 6, Tân Bình. DT 24x28m NH 29m - DTCN 771.5m2 - Giá 130 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.