Tin đăng đã hết hạn.

Bán khuôn cực đẹp Lê Văn Sỹ ngang 16m, giá 190 tỷ. HĐ thuê 350 triệu/tháng

Ngày đăng: 15/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gia đình cần bán gấp khuôn lớn Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình. Diện tích: 16x30m. Công nhận gần 480m2. Kết cấu: 3 tầng, đang có HĐ thuê 350 triệu/tháng. Phù hợp mua giữ tài sản, xây tòa nhà văn phòng. Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 9 lầu. Giá bán: 190 tỷ. Liên hệ ngay để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

036 971 ****

Vị trí bản đồ

190 tỷ

480 m²
395,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Sỹ, P. 1, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khuôn cực đẹp Lê Văn Sỹ ngang 16m, giá 190 tỷ. HĐ thuê 350 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.