Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Út Tịch Q.Tân Bình (12x25m nở hậu 20m) - 2 Tầng- HĐT: 320tr/tháng - Giá 125 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Nhà Út Tịch Phường 4 Q. Tân Bình ( ngay Cộng Hòa ) - Diện tích : 12 x 25m nở hậu 22m - Công nhận : 595m2 - Hiện trạng : 2 tầng - Thuê: 320 triệu/tháng - Giá : 125 tỷ Liên hệ Tiên hỗ trợ 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

083 944 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

125 tỷ

595 m²
210,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Út Tịch, P. 4, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Út Tịch Q.Tân Bình (12x25m nở hậu 20m) - 2 Tầng- HĐT: 320tr/tháng - Giá 125 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.