Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Mặt tiền Lê Văn Sỹ, P.1, Q. Tân Bình. Đất 9,2x50m. CN 448m2. Giá 180tỷ (402tr/m2)

Ngày đăng: 18/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà Mặt tiền Lê Văn Sỹ, Phường 1, Q. Tân Bình. - Vị trí: đoạn đẹp kinh doanh sầm uất, gần Phạm Văn Hai - Diện tích: 9,2m x 50m. - Công nhận: 448m2 - Khu đất đẹp, xây cao tầng - Đang cho thuê kinh doanh 10.000$/tháng - Giá bán: 180 tỷ LH: Hoàng Quân 0903145118

Xem thêm

Liên hệ:

090 314 ****

Vị trí bản đồ

180 tỷ

448 m²
401,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Sỹ, P. 1, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
HQ

Hoàng Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Mặt tiền Lê Văn Sỹ, P.1, Q. Tân Bình. Đất 9,2x50m. CN 448m2. Giá 180tỷ (402tr/m2) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.