Tin đăng đã hết hạn.

Tòa nhà 11 tầng - DT khủng 800m2 - mặt tiền đường nhựa 20m - TT Tân Bình - 165 tỷ TL

Ngày đăng: 06/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

+ DTS lên tới 2.600m2, 1 hầm 1 lửng 9 lầu ST gồm 45 Phòng, 40WC. Thang máy nhập khẩu nội thất cao cấp. Hệ thống PCCC đạt chuẩn quốc gia. + Hai mặt tiền cực thông thoáng, đường trước là Phạm Văn Hai. Gần trung tâm hành chính, thương mại, sân bay Tân Sơn Nhất, trung tâm dạy lái máy bay. Dòng tiền ổn định 350 triệu/tháng. + Pháp lý chuẩn chỉnh. Sổ hồng riêng, chờ công chứng. LH/ZL Sen: 0328911312. Xem nhà báo trước 30 phút. Thương lượng chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

032 891 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

165 tỷ

800 m²
206,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Hai, P. 5, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
ĐS

Đoàn Tố Sen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa nhà 11 tầng - DT khủng 800m2 - mặt tiền đường nhựa 20m - TT Tân Bình - 165 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.