Tin đăng đã hết hạn.

Cách HXH chỉ 15m, Bán nhà đẹp hẻm 1/ Trần Văn Dư - Kế bên Nhà Ga T3 CN: 53.04m2 [nở hậu] Giá 6.4 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Vị trí: kế bên nhà ga T3 và sân bay vị trí cực kì tiềm năng, mua để ở hoặc đầu tư giữ tiền. - Kết cấu: [Trệt + 1 Lầu]. Sàn đúc BTCT kiên cố dọn đồ vào ở ngay. - DT: 3.82x12.85m [nở hậu 4.52m], Không lỗi phong thủy. - Cách hẻm xe tải chỉ 15m, khu hàng xóm nhà cao tầng dân trí & an ninh cao. - Sổ hồng hoàn công đầy đủ, công chứng sang tên trong ngày. - Giá: 6.4 tỷ TL, tương đương 120tr/m2 cho vị trí cực tiềm năng tại P13. - Liên hệ em Hân: 0931177628 để xem nhà & gặp chính chủ TL ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 117 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,82m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cách HXH chỉ 15m, Bán nhà đẹp hẻm 1/ Trần Văn Dư - Kế bên Nhà Ga T3 CN: 53.04m2 [nở hậu] Giá 6.4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.