Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp tòa nhà VP hầm + 7 tầng, mặt tiền ngay sân bay Tân Sơn Nhất, DT 15x22m=330m2 HĐT 600 tr/th

Ngày đăng: 12/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp tòa VP, mặt tiền ngay Sân Bay Tân Sơn Nhất - Phường 2 - Tân Bình. Diện tích: 15 x 22m - công nhận: 330m2 đất. Kết cấu: Hầm + 7 tầng + 2 tháng máy + 1400m2 Sàn, hoàn công năm 2024. Tòa nhà trang bị đầy đủ các thiết bị cao cấp: Máy phát điện + máy lạnh trung tâm âm trần Daikin... Hiện đang cho thuê từng sàn với thu nhập 600 triệu/tháng. Giá bán: 205 tỷ thương lượng giá tốt nhất cho khách hàng thiện chí mua bán thanh toán nhanh. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sẵn sàng công chứng mua bán trong ngày. Quý anh chị quan tâm xin LH 0908037612 để gặp chính chủ thương lượng và để được hỗ trợ tư vấn miễn phí 24/7, còn hàng ngàn sản phẩm đang rao bán trên thị trường BĐS TPHCM.

Xem thêm

Liên hệ:

090 803 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

205 tỷ

330 m²
621,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trường Sơn, P. 2, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
MH

Mr Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp tòa nhà VP hầm + 7 tầng, mặt tiền ngay sân bay Tân Sơn Nhất, DT 15x22m=330m2 HĐT 600 tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.