Tin đăng đã hết hạn.

Nhà tân bình - phan huy ích - hẻm xe hơi - 34m2- 2 lầu 2 pn 2 wc - nhà mới ở ngay chỉ 4.08 tỷ.

Ngày đăng: 02/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

TÂN BÌNH HXH 34M 2 LẦU 2 PN 2 WC NHÀ MỚI Ở NGAY 4.08 TỶ. MÔ TẢ CHI TIẾT:: Diện tích: 34m² (3.4m x 10m). Kết cấu: Nhà 2 tầng, thiết kế hiện đại, công năng tối ưu. 2 PN 2 WC. Giá bán: 4.08 tỷ (giá rẻ nhất khu vực). Phân khúc: Giá từ 3-6 tỷ, phù hợp với khách mua để ở hoặc đầu tư. ƯU ĐIỂM VƯỢT TRỘI CỦA CĂN NHÀ: Diện tích lớn, giá rẻ: Với mức giá chỉ 4.08 tỷ, căn nhà này đang là giá tốt nhất khu vực Phan Huy Ích. Vị trí đẹp, tiện ích đầy đủ: Nằm trong khu dân cư an ninh, gần chợ, trường học, siêu thị, giao thông thuận tiện. Tiềm năng đầu tư cao: Giá trị Bất động sản khu vực Tân Bình luôn tăng trưởng ổn định, phù hợp đầu tư lâu dài. Hẻm lớn, ô tô tránh: Hẻm rộng, xe hơi ra vào thoải mái, rất hiếm nhà bán trong khu vực này. Kiến trúc đẹp, nhiều công năng: Nhà xây kiên cố, công năng tối ưu, phù hợp cho gia đình đông người hoặc kinh doanh nhỏ. PHÂN TÍCH THỊ TRƯỜNG: Khu vực Phan Huy Ích, Tân Bình hiện đang là điểm nóng về giao dịch Bất động sản với lượng nhà bán ra rất ít. Giá nhà trung bình khu vực dao động từ 130-150 triệu/m², căn nhà này chỉ 120 triệu/m², thấp hơn so với mặt bằng chung. Đây là cơ hội hiếm có cho khách hàng muốn sở hữu nhà tại khu vực trung tâm với mức giá tốt. LIÊN HỆ EM ĐỂ XEM NHÀ VÀ THƯƠNG LƯỢNG CHÍNH CHỦ

Xem thêm

Liên hệ:

097 144 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà tân bình - phan huy ích - hẻm xe hơi - 34m2- 2 lầu 2 pn 2 wc - nhà mới ở ngay chỉ 4.08 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.