Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Thiên Phước, 17 tỷ, 199m2, view đẹp, Tân Bình, HCM

Ngày đăng: 29/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh, với các đặc điểm nổi bật sau: + Diện tích 199m2, lý tưởng cho kinh doanh hoặc ở. + Thiết kế 4 tầng, 3PN, 3WC, không gian rộng rãi. + Mặt tiền 25m, thuận lợi cho việc buôn bán và quảng cáo. + Hướng cửa chính và ban công Đông Nam, phong thủy tốt. + Đường vào rộng 25m, dễ dàng cho xe hơi vào tận nơi. Khu vực xung quanh: + Gần các bệnh viện lớn như Bệnh viện Thống Nhất và Bệnh viện Trưng Vương. + Siêu thị như Nhân Văn, Lekhamart và các tiện ích khác. + Trường học gần đó như Trường Tiểu học Phú Thọ và Trường THCS Lý Thường Kiệt. + Công viên Q10 gần kề, tạo không gian sống xanh. Liên hệ để biết thêm chi tiết với lâm nguyễn hồng qua số điện thoại 0368247093

Xem thêm

Liên hệ:

036 824 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

17 tỷ

3 PN, 3 WC
199 m²
85,43 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Thiên Phước, P. 9, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lâm Nguyễn Hồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Thiên Phước, 17 tỷ, 199m2, view đẹp, Tân Bình, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.