Tin đăng đã hết hạn.

Bán MT Cộng Hoà, Q. Tân Bình. DT: 35x40m, nở hậu. KC: 3 lầu, HĐT: 300tr/th. Giá: 210 tỷ

Ngày đăng: 30/05/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền đường Cộng Hoà, Phường 15, Quận Tân Bình. - Diện tích: 35m x 40m, nở hậu - Kết cấu: 3 lầu - Hợp đồng thuê: 300tr/th - Giá: 210 tỷ TL Liên hệ: 0966688819 để xem nhà và làm việc chính chủ !!! Có hơn 30.000 sản phẩm nhà phố, trung tâm từ 20 đến 1000 tỷ "Sự hài lòng của bạn là thành công của tôi.

Xem thêm

Liên hệ:

096 668 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

210 tỷ

850 m²
247,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Cộng Hòa, P. 15, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
BA

Bé Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán MT Cộng Hoà, Q. Tân Bình. DT: 35x40m, nở hậu. KC: 3 lầu, HĐT: 300tr/th. Giá: 210 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.