Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà góc 2 mặt tiền Cửu Long-Lam Sơn Q. Tân Bình-DT: 22x25m hầm 7 lầu HĐT 600tr/th giá 220tỷ

Ngày đăng: 02/04/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà góc 2 MT 38 Cửu Long + Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình.
- Diện tích: 22mx25m, 432m2, 2610m2 sàn.
- Kết cấu: Hầm + 7 tầng.
- Bàn giao nhà trống cho khách setup (2 thang máy + máy lạnh).
- Cho thuê 557,7 triệu/th (22.000USD/th).
- Giá: 220 tỷ TL.

Thông tin nhà thật 100%, sổ hồng đầy đủ.
- Liên hệ gặp chính chủ: 0926 111 133 Minh Mẫn.
Chuyên BĐS trung tâm Quận 1, 3 từ 40 - 2000 tỷ giá tốt nhất.
"Trung thực - uy tín - hiệu quả" là phương châm hàng đầu.

Xem thêm

Liên hệ:

092 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

220 tỷ

432 m²
509,26 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà góc 2 mặt tiền Cửu Long-Lam Sơn Q. Tân Bình-DT: 22x25m hầm 7 lầu HĐT 600tr/th giá 220tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.